ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 111428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน (กรุงธนบุรี) | FUSE Sathorn - Taksin Station | FUSE Sathorn - Taksin BTS กรุงธนบุรี | ฟิวส์ สาทร BTS กรุงธนบุรี

Kitichanasin
0647379761
2023-04-07 00:35:44.0
เลขที่ประกาศ: 437381
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน ! Fuse Sathorn - Taksin รหัสทรัพย์ TQS04-740 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตรม. ชั้น 26 ขาย 3,900,000 บาท *ทักไลน์ >> 0647379761 คุณ ไข่เจียว

รายละเอียดเพิ่มเติม
- บริการยื่นสินเชื่อให้ฟรี -
-กรุณานัดหมายล่วงหน้า 1 วัน-
________________________________
รายละเอียดห้อง

* Fuse Sathorn - Taksin (ฟิวส์ สาทร-ตากสิน)

* 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 35 ตรม ชั้น 26
- BTS วงเวียนใหญ่ 0เมตร ทิศเหนือ

(ค่าโอน ฝ่ายละครึ่ง)
_____________________________________________________
สนใจโปรดทักไลน์ Line ID : 0647379761 (ตอบไวกว่า)
https://line.me/ti/p/sfh2Z1jAUt

Call : 0647379761 คุณ ไข่เจียว (โปรดโทรติดต่อในเวลางาน 08.00-17.00 น.)

KITICHANASIN REALESTATE CO.LTD
รับฝาก ขาย/เช่า บ้าน-คอนโด-ที่ดิน-โรงงาน

Page Face Book : กิติชนาสิน อสังหาริมทรัพย์

พื้นที่โครงการ:
776.9 ตร.วา
จำนวนชั้น:
27 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
377 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน (กรุงธนบุรี) FUSE Sathorn - Taksin Station
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน (กรุงธนบุรี) | FUSE Sathorn - Taksin Station |  FUSE Sathorn - Taksin BTS กรุงธนบุรี | ฟิวส์ สาทร BTS กรุงธนบุรี